| ขนาด | 34.8*22.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาทำความเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า , สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่งรูปสัตว์น่ารัก bpa ฟรีแพ็คน้ำแข็งเย็นที่ทนทานใช้ซ้ำได้สำหรับเด็ก |
|---|---|
| ขนาด | 18*2.5ซม. |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ก้อนน้ำแข็งพลาสติกแพ็คน้ำแข็งเจลสีน้ำเงินแบบบางพิเศษพร้อมการอนุมัติ CE / FDA |
|---|---|
| ขนาด | 17.5 * 11.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| โอม | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | OEM ตู้แช่อาหารกลางวันแบบใช้ซ้ำได้ Ice Brick ก้อนน้ำแข็งบางพิเศษพร้อมเจลทำความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 19 * 12.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh คูลคูลคูลลิ่งสลิมอาหารกลางวันแพ็คน้ำแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขวดน้ำแข็งพลาสติก HDPE ปลอดสารพิษ 600 มล. สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกแข็งสำหรับแฟนๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกพลาสติกแข็งสำหรับแฟน ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 22 * 11 * 1.8cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 300 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด HDPE |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สีน้ำเงิน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขวดน้ำแข็งพลาสติก HDPE ปลอดสารพิษ 600 มล. สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |