| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาหารเพื่อสุขภาพเกรดน่ารักเด็กนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็งรูปสัตว์บล็อกน้ำแข็งขนาดเล็ก |
|---|---|
| ขนาด | 18*2.5ซม.,210มล. |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe ปลอดสาร BPA |
| ขนาด | 20 * 12 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 600 กรัม |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | อิฐแพ็คน้ำแข็ง PCM ขนาด 18.6 * 10.3 ซม. สำหรับการจัดเก็บและขนส่งทางการแพทย์ |
|---|---|
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม |
| ความจุ | 250 มิลลิลิตร 500 มิลลิลิตร |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน พีอี |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ก้อนน้ำแข็งสีฟ้าเจลใหญ่ก้อนน้ำแข็งพลาสติกอิฐนำมาใช้ใหม่กับ CE / FDA Spproval |
|---|---|
| ขนาด | 17.5 * 11.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกพลาสติกแข็งสำหรับแฟน ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Mini Slim Foot Pad Shape Gel แพ็คน้ำแข็งเด็กวัยหัดเดิน Refreezable Ice Blocks |
|---|---|
| ขนาด | 14*7.5*1ซม. |
| ความจุ | 90ml |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุ | HDPE+SAP |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําความเย็น เจลกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับ |
|---|---|
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม |
| ความจุ | 160มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 160g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งบางพิเศษเพื่อสุขภาพแบบมืออาชีพ HDPE วัสดุภายนอกสำหรับเก็บอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 15*10*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 21 * 10 * 3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450ml |
| วัสดุด้านนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูงเกรดอาหาร |
| ภายใน liqulid | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| ชนิด | ร้อน |