| ประเภท | ฉนวน |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 46*46*46ซม. |
| ขนาดอินเตอร์สำหรับกล่อง EPP | 35*35*35ซม |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 42 ลิตร |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วัสดุฉนวนความร้อน Medical Cooler Box Spliceable VPU Board |
|---|---|
| มิติภายนอก | 30x30x3cm |
| วัสดุภายใน | PU+แผงฉนวนสุญญากาศ |
| ค่าการนำความร้อน | <0.0025w/mk |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | HDPE อาหารเกรดน้ำแข็งเย็นสะสมเจลเย็นยูเทคติกแพ็คสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 17 * 9 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400ml |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP / CMC |
| ชนิด | วัสดุฉนวนความร้อน |
|---|---|
| ความหนา | 2 ซม. และปรับแต่ง |
| การนำความร้อน | ≤0.002 W / mk |
| ความหนาแน่น | ≤5kg / m2 |
| แรงอัด | ≥0.12MPa |
| ชนิด | กล่องไอศครีม |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 47.5 * 33 * 37.5cm |
| ความจุ | 24L |
| ใช้สำหรับ | การขนส่งไอศครีม |
| อุปกรณ์เสริม | เจลแพ็ค |
| ชนิด | วัสดุฉนวนความร้อน |
|---|---|
| ความหนา | 1.5CM |
| การนำความร้อน | ≤0.002 W / mk |
| วัสดุหลัก | เส้นใยแก้วพิสิฐ |
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 420 * 250 * 260 มม |
| ชนิด | วัสดุฉนวนความร้อน |
|---|---|
| ความหนา | 1 ซม. 1.5 ซม. 2 ซม. 3 ซม. และกำหนดเอง |
| การนำความร้อน | ≤0.002 W / mk |
| วัสดุหลัก | ใยแก้ว Superfine / PU |
| ความหนาแน่น | ≤5kg / m2 |
| ชนิด | วัสดุฉนวนความร้อนใยแก้ว Superfine |
|---|---|
| ความหนา | 1 ซม. และปรับแต่ง |
| การนำความร้อน | ≤0.002 W / mk |
| วัสดุหลัก | ใยแก้ว Superfine / PU |
| ความหนาแน่น | ≤5kg / m2 |
| ชื่อสินค้า | วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM แผ่นเย็นยูเทคติกแบบนำกลับมาใช้ใหม่ได้พร้อมการใช้งานที่หลากหลาย |
|---|---|
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5cm หรือตามความต้องการ |
| ความจุ | 1200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องฉนวนกันความร้อน PU 48 ชั่วโมงกล่องการแพทย์เย็นเย็นขนส่งกล่องหมุนเวียน |
|---|---|
| มิติภายนอก | 38x38x38.6cm |
| มิติข้อมูลภายใน | 26x26x26cm |
| ความจุ | 17L |
| ความหนา | 6cm |