| ชื่อสินค้า | ถุงเก็บความเย็นอินซูลินผ้า oxford แบบพกพาสำหรับผู้ป่วยเบาหวานพร้อมอิฐเย็นวัสดุพลาสติก |
|---|---|
| มิติภายนอก | 22*9.5*5ซม |
| มิติภายใน | 19*8*4ซม |
| น้ําหนัก | 400g |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 350ml |
| ชื่อสินค้า | ถุงเก็บความเย็นอินซูลินผ้า oxford แบบพกพาสำหรับผู้ป่วยเบาหวานพร้อมอิฐเย็นวัสดุพลาสติก |
|---|---|
| มิติภายนอก | 19*8.5ซม |
| สินค้าภายใน | อิฐน้ำแข็งระบายความร้อน |
| น้ำหนักรวม | 400g |
| ขนาดอิฐน้ำแข็ง | 17.3*7*4ซม |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. 17.8*12.2*1.2ซม. 13.3*12.7*1.3ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 130มล. 200มล. 160มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 20.5*19*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดและความจุ | 26.5 * 9.7 * 4.2cm, 650ml |
|---|---|
| ชนิด | ร้อน |
| สี | สีแดงน้ำเงินเหลือง |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ภายในของเหลว | SAP หรือ CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | -22C อิฐน้ำแข็งขนาดใหญ่เปลี่ยนเฟสวัสดุพลาสติกแผ่นเย็นยูเทคติกสำหรับการแช่แข็ง |
|---|---|
| ขนาด | 30 * 20 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 1000ML |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM |
| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเย็นทางการแพทย์โครงสร้างแผง Vip แบบกำหนดเองสำหรับการขนส่งยา |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ยอมรับแบบกำหนดเอง |
| วัสดุภายนอก | ฟิล์มอลูมิเนียม |
| วัสดุภายใน | ปู |
| ค่าการนำความร้อน | <0.0025w/mk |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 32L PU Insulation Medical Cooler Box กล่องเก็บน้ำยารีเอเจนต์ |
|---|---|
| มิติภายนอก | 44x44x45ซม |
| มิติข้อมูลภายใน | 32x32x32ซม |
| ความจุ | 32L |
| ความหนา | 6cm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Direct Freeze Pack Cooling Ice Brick Eutectic Cold Plates Portable Cooling Block |
|---|---|
| ขนาด | 21.7 * 15.8 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 550มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |