| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นเย็นยูเทคติกพลาสติกเกรดอาหาร HDPE พร้อมเจล SGS ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| ขนาด | 22 * 14 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 500มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ชนิด | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 92.5 * 52.5 * 65cm |
| ขนาดระหว่างกล่อง EPP | 83 * 45 * 55cm |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 205 ลิตร |
| วัสดุด้านนอก | ผ้า Oxford กันน้ำ |
| ประเภท | กล่องเก็บความเย็นสูญญากาศ |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 58*38*54ซม |
| ขนาดอินเตอร์สำหรับกล่อง EPP | 53*30*47ซม |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 74.7ล |
| วัสดุภายนอก | ผ้าอ็อกฟอร์ด |
| ชนิด | กล่องสูญญากาศเย็น |
|---|---|
| ขนาด | ที่กำหนดเอง |
| ความหนา | 1cm, 1.5cm, 3cm และกำหนดเองของ |
| วัสดุหลัก | เส้นใยแก้วพิสิฐ |
| การนำความร้อน | ≤0.003 W / mk |
| วัสดุภายใน | ยูรีเทน |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | ส่งออกกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ขนาดภายนอก | 440*440*450mm |
| ขนาดภายใน | 320*320*320มม. |
| ความหนาของ PU | 60mm |
| ขนาด | 19*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | SAP เจล - 0 องศา |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชนิด | กล่องสูญญากาศเย็น |
|---|---|
| ขนาด | ที่กำหนดเอง |
| ความหนา | 1cm, 1.5cm, 3cm และกำหนดเองของ |
| วัสดุหลัก | เส้นใยแก้วพิสิฐ |
| การนำความร้อน | ≤0.003 W / mk |
| ชนิด | กล่องสูญญากาศเย็น |
|---|---|
| ขนาด | ที่กำหนดเอง |
| ความหนา | 1cm, 1.5cm, 3cm และกำหนดเองของ |
| วัสดุหลัก | เส้นใยแก้วพิสิฐ |
| การนำความร้อน | ≤0.003 W / mk |
| ชนิด | วัสดุฉนวนความร้อน |
|---|---|
| ความหนา | 1.5 เซนติเมตรและปรับแต่ง |
| การนำความร้อน | ≤0.002 W / mk |
| ความหนาแน่น | ≤5kg / m2 |
| แรงอัด | ≥0.12MPa |
| ประเภท | วัสดุฉนวนความร้อน |
|---|---|
| ความหนา | 1.5 ซม. และกำหนดเอง |
| ความสามารถในการนําความร้อน | ≤0.002 วัตต์/มก. |
| ความหนาแน่น | ≤5กก./ตรม. |
| แรงอัด | ≥0.12เมกะปาสคาล |