| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งบางเฉียบหุ้มฉนวนเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมปลอดสารพิษพร้อมเจลทำความเย็นสำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 19*12.5*1ซม |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุ | PE+SAP/CMC |
| พิมพ์ | ฉนวน |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OEM 220ml bpa ฟรีกล่องพลาสติกเจลเย็นแข็งแพ็คน้ำแข็งสีฟ้าเย็นสำหรับเด็กกระเป๋าเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 15*9*2ซม.,220มล. |
| โอม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP คูลลิ่งเจล |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |