| ขนาด | 21 * 10 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | Too many requests |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว , ฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Cool Bag Ice Packs Fit & Fresh Slim เจลทำความเย็นอาหารนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็งสำหรับอาหารกลางวันสำ |
|---|---|
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม |
| โอม | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | พลาสติกแข็ง พิกนิค กระเป๋าน้ําแข็งน่ารัก กระเป๋าน้ําแข็งขนาดเล็ก พอลิเมอร์ที่ซับซึมมาก |
|---|---|
| ขนาด | 5*5ซม |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 210ml |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล (เอสเอพี) |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ชื่อสินค้า | บล็อกน้ำแข็งนำมาใช้ใหม่พลาสติกแข็งเกรดอาหารแพ็คน้ำแข็งถุงเย็นสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 15*10*2ซม |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh Cool Coolers แพ็คน้ำแข็งอาหารกลางวันแบบบาง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็น |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ปั๊มน้ําแข็งประสิทธิภาพสูงที่สามารถนําไปใช้ได้อีกครั้ง ปั๊มน้ําแข็งที่น่ารักที่ไม่มี Bpa ใบเหลืองสีแ |
|---|---|
| ขนาด | 10*2ซม |
| Oem | ใช่ |
| รหัส Hs | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ถุงน้ำแข็งเย็นเบียร์น่ารักนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็ง Pe พลาสติกเจลบรรจุน้ำแข็ง |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระเป๋าเก็บความเย็นสีน้ำเงินแบบพกพาแบบกำหนดเองแพ็คน้ำแข็งอิฐน้ำแข็งอาหารกลางวันสำหรับกระเป๋าเก็บความ |
|---|---|
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
| ความจุ | 100มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |