| ขนาด | 24.5*19*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 800กรัม/ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 16.5*7.4*2 ซม. ถุงน้ำแข็งเย็นทันทีแพ็คน้ำแข็งเจลแพ็คพลาสติกแข็งแบบใช้ซ้ำได้ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*7.4*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| วัสดุภายนอก | Pe พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP |
| ขนาด | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว , น้ำเงิน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | BPA Free Hard Shell HDPE Plastic 200Ml Cool Bag Ice Packs Cooler Ice Bricks |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Eco Friendly Cool Coolers แพ็คน้ำแข็งบางพิเศษสำหรับอาหาร / เบียร์ 15cm X 10cm X 1cm |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซุปเปอร์ดูดซับโพลิเมอร์คูลแบคไอซ์แพ็ค Freezer Cold Packs 200ML |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
|---|---|
| ความจุ | 110g |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | ผง |
| ประเภท | ความร้อน |
| ชื่อสินค้า | FDA อนุมัติถุงพลาสติกเก็บความเย็นทันทีแพ็คน้ำแข็งบล็อกแช่แข็งอิฐน้ำแข็ง 200 มล |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อสินค้า | ที่เก็บอาหารปลอดสาร BPA แพ็คน้ำแข็งที่ใช้งานได้ยาวนาน Cool Bag Ice Bricks SAP Inner Material |
|---|---|
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |