| ขนาด | 23.5*19.5*3ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | SAP CMC PCM |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 16.5*7.4*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 16.5*9*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 15*9*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 220g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| น้ำหนัก | กำหนดเอง |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5 * 9 * 1.8cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |