| ขนาด | 43.8*22*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250g/500g |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | ฟ้าอ่อน น้ำเงิน น้ำเงินเข้ม ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 8 * 7.5 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 70g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| ขนาด | 43.8*22*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250g/500g |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | ฟ้าอ่อน น้ำเงิน น้ำเงินเข้ม ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 42.5*29*3เซนติเมตร |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |