| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | คุณภาพดี 52*18*2 ซม. เครื่องเย็นขนาดใหญ่ แพ็คน้ําแข็งเย็นพลาสติกสําหรับตู้เย็น |
|---|---|
| ขนาด | 52*18*2ซม. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่ถูกที่สุดโปรโมชั่นแบบพกพาเจลน้ำแข็งอาหารกลางวันแพ็คเย็นสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 19*7*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 12.2*12.2*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 180g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน กำหนดเอง |
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 210ml |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล (เอสเอพี) |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |