| ขนาด | 15 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 70g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |