| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SGS อนุมัติแพ็คน้ำแข็งเย็นเจลบางพิเศษเกรดอาหารพร้อมเจลทำความเย็นภายใน |
|---|---|
| ขนาด | 19*15*1.2ซม. |
| ความจุ | 260ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE แบบใช้ซ้ำได้ |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติ HDPE Plastic ice pack cooler สำหรับเครื่องดื่มเย็นกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด | 19*15*2.5ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อสินค้า | 2C - 8C ตู้แช่น้ำแข็งเจลทางการแพทย์แช่แข็งประสิทธิภาพสูงทนทานสำหรับยา |
|---|---|
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม |
| ความจุ | 250 มิลลิลิตร 500 มิลลิลิตร |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน พีอี |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | นำกลับมาใช้ใหม่ได้ยาวนาน Cool Bag Ice Slim Lunch Gel Ice Pack สำหรับอาหารสด |
|---|---|
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3 ซม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 160มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ขนาด | 15*9*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 230ก |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ปรับปรุงกระเป๋าน้ําแข็งแบบเย็น กระเป๋าน้ําแข็งสําหรับอาหารกลางวัน กระเป๋าร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 8.8 * 1.5 ซม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ของขวัญส่งเสริมการขายแบบพกพาเจลถุงเย็นแพ็คน้ำแข็งแพ็คเย็นอาหารกลางวันสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาดภายนอก | 15*15*14ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14*14*12ซม |
| เครื่องประดับ | แพ็คคูลเลอร์รูปคลื่น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5*11.5*4.8ซม |
| พิมพ์ | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 480g |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |