| ขนาด | 38.5*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1200G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 15*10*2ซม. /ชิ้น |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 32.5*22.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อสินค้า | กล่องเก็บความเย็นไอศกรีมแบบพกพาขนาด 23.5 ลิตรพร้อมน้ำแข็ง -22 องศา |
|---|---|
| มิติภายนอก | 45*31*35ซม |
| มิติภายใน | 38*23*27ซม |
| ความจุ | 23.5 ลิตร |
| น้ําหนัก | 2.03กก |