| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 12 * 5.8 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด HDPE |
| ของเหลวภายใน | วัตถุให้ความเย็น |
| สี | สีฟ้าที่กำหนดเอง |
| ขนาด | 32.5*24.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส SAP |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | เอทิลีนความหนาแน่นสูง |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 29*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับน้ำสูง CMC PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 43.8*22*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | เอทิลีนความหนาแน่นสูง |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |