| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 12*7.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 150 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 29*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับน้ำสูง CMC PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 38.5*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1200G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 25*15*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 25*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |