| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 19*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | SAP เจล - 0 องศา |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10*5.8*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีฟ้า สีแดง สีชมพู สีม่วง |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 7*7*1.4ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 45G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับพิเศษ คาร์บอกซิลเมทิลเซลลูโลส |
| สี | สีฟ้า, สีแดง, สีชมพู, กำหนดเอง |
| ขนาด | 10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 64.8*20*4.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4200g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | แท่งแช่ไวน์พลาสติกแข็งขนาดเล็กแบบพกพาได้ขนาด 90 มล. สำหรับวางขวด |
|---|---|
| ขนาด | 20 * 2.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 64.8*20*4.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีน้ําเงิน สามารถปรับแต่งได้ |