| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกพลาสติกแข็งสำหรับแฟน ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาหารเพื่อสุขภาพเกรดน่ารักเด็กนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็งรูปสัตว์บล็อกน้ำแข็งขนาดเล็ก |
|---|---|
| ขนาด | 18*2.5ซม.,210มล. |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe ปลอดสาร BPA |
| ขนาด | 16.5*9.7*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | ปั๊มน้ําแข็งประสิทธิภาพสูงที่สามารถนําไปใช้ได้อีกครั้ง ปั๊มน้ําแข็งที่น่ารักที่ไม่มี Bpa ใบเหลืองสีแ |
|---|---|
| ขนาด | 10*2ซม |
| Oem | ใช่ |
| รหัส Hs | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 85ก |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |