| ชื่อสินค้า | OEM ตู้แช่อาหารกลางวันแบบใช้ซ้ำได้ Ice Brick ก้อนน้ำแข็งบางพิเศษพร้อมเจลทำความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 19 * 12.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 15.8*9.8*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | ปรับแต่งถุงน้ำแข็งร้อนแบบใช้ซ้ำได้ที่ปลอดภัย ปลอดสารพิษ พร้อมวัสดุเปลี่ยนสถานะ PCM |
|---|---|
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม.หรือกำหนดเอง |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกพลาสติกแข็งสำหรับแฟน ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | มีสีสัน;กำหนดเอง |
| ขนาด | 19*8*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกแข็งสำหรับแฟนๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ขนาด | 19*8*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*9.7*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 14.5*14.8*2.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 370ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |