| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh Cool Coolers แพ็คน้ำแข็งอาหารกลางวันแบบบาง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็น |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม ไม่เป็นพิษ พลาสติกแข็ง สามารถเย็นได้ บล็อกน้ําแข็งสีฟ้า 200 มิลลิตร ถุงเย็น แพ็ค |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขวดน้ำแข็งพลาสติก HDPE ปลอดสารพิษ 600 มล. สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh คูลคูลคูลลิ่งสลิมอาหารกลางวันแพ็คน้ำแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.8*8.8*1.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขวดน้ำแข็งพลาสติก HDPE ปลอดสารพิษ 600 มล. สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh คูลคูลคูลลิ่งสลิมอาหารกลางวันแพ็คน้ำแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 12.2*12.2*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 180g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*8*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |