| ขนาด | 17.8*12.2*1.4ซม |
|---|---|
| ความจุ | 260มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 38.5*29*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP / ซีเอ็มซี / พีซีเอ็ม |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 10.8 * 5.8 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 12 * 7.8 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 150g |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1038 กรัม |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | ภาชนะสีขาวพร้อมเจลสีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.4ซม |
|---|---|
| ความจุ | 260มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 16*9.4*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 11.57 11.57 * * * * * 4.46cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 360g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 3.5 x 3.5 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุ | 200 มล. |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| พิมพ์ | ความร้อน |