| ขนาด | 24.5*24.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1038 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 52*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2500ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ขนาด | 42.5*29*3เซนติเมตร |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 15*9*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 230ก |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ของเหลวภายใน | ภาชนะสีขาวใส่เจลสีสันสดใส |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 26.5x9.7x4.2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 640มล |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 26.5x9.7x4.2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 640มล |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | เอทิลีนความหนาแน่นสูง |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| Size | 43.8*22*3cm |
|---|---|
| Weight | 2400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| Inside liquild | Super Absorbent Polymer |
| Colors | Can be customized |
| ขนาด | 43.8*22*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |