| ชื่อสินค้า | ปรับแต่งกล่องพาหะวัคซีนขนาดเล็กแบบพกพา 4 ลิตรสำหรับการจัดเก็บ 2-8 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| มิติภายนอก | 23*17*17ซม |
| มิติภายใน | 21*14*14ซม |
| ความจุ | 4 ลิตร |
| น้ําหนัก | 1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 18*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| น้ําหนัก | 70g |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เอทิลีนความหนาแน่นสูง |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC PCM |
| สี | สีแดง, สีน้ำเงิน, สีเหลือง สามารถปรับแต่งได้ |
| ใบรับรอง | องค์การอาหารและยา SGS MSDS CPSIA CE |
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เอทิลีนความหนาแน่นสูง |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น SAP CMC PCM |
| สี | สีแดง, สีน้ำเงิน, สีเหลือง สามารถปรับแต่งได้ |
| ใบรับรอง | องค์การอาหารและยา SGS MSDS CPSIA CE |
| ขนาด | 25*13*8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400มล. |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงทับทิม |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*9*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 230ก |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |