| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23.5*19.5*3ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | SAP CMC PCM |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 43.8*25*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ / วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | PP เกรดอาหาร |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31x11x2cm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | PP เกรดอาหาร |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 13x3cm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 280G |
| วัสดุภายนอก | PP เกรดอาหาร |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | กล่องใส่น้ำแข็งพลาสติก HDPE แบบใช้ซ้ำได้ขนาด 600 มล. สำหรับอุ่นอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 21*10*5.2ซม. 600มล. |
| Oem | ใช่ |
| รหัส Hs | 3824999990 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 43.8*25*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ / วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 43.8*25*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ / วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |