| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*10.2*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 16.5*10.2*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 20.5*19*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. 17.8*12.2*1.2ซม. 13.3*12.7*1.3ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 130มล. 200มล. 160มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*15*2.5ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บความเย็นและความสดใหม่ |
| ประเภทบรรจุ | 111 ชิ้นในกล่องหนึ่ง |
| ข้อมูลจำเพาะ | 13.5*13.5*2ซม.,200g |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23*19*4ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | SAP CMC PCM |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |