| ขนาด | 28*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่นมเย็นอิฐกล่องน้ำแข็งพลาสติกรักษาความสดมีใบรับรองอย. |
|---|---|
| ขนาด | 20.5*10*5.5 ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | แป้งเย็น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 200ML Wave Shape Cool Bag Ice Packs อิฐเจลน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับกระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | BPA ฟรีถุงเย็นเจลแพ็คน้ำแข็งอิฐเย็นพร้อมเจลทำความเย็น SAP สำหรับถุงเก็บความร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*1.5ซม. |
| ความจุ | 200มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe แบบใช้ซ้ำได้ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP คูลลิ่งเจล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติ 230ml Cool Bag Ice Packs Plastic Ice Brick สำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 14.5*9.8*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 230ml |
| วัสดุภายนอก | Pe พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีเทา สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายใน | โฟมโพลียูรีเทน |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกพีพี |
| ขนาดภายนอก | 34*24.5*27.5ซม |
| ความจุ | 10 ลิตร |
| ความหนาของพียู | 50 มม |
| ขนาด | 16.5*10.2*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |