| ชื่อผลิตภัณฑ์ | -22C อิฐน้ำแข็งขนาดใหญ่เปลี่ยนเฟสวัสดุพลาสติกแผ่นเย็นยูเทคติกสำหรับการแช่แข็ง |
|---|---|
| ขนาด | 30 * 20 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 1000ML |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 25x20x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22 * 16.5 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| ขนาด | 32 * 32 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อิฐน้ำแข็งคูลเลอร์พลาสติกแข็ง 25*15*3.5 ซม. 1000 มล. สำหรับกล่องคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาด | 25 * 15 * 3.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 1000ML |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |