| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*10.2*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติแผ่นแพ็คน้ำแข็งเย็นพลาสติกแข็งแบบใช้ซ้ำได้พร้อมพิมพ์โลโก้สำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 38.5*29*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP / ซีเอ็มซี / พีซีเอ็ม |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 245*1145*15มม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 390g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 40x26x4ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 9.5*4.5*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 320g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |