| ขนาด | 23*19*4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5 * 9 * 3.5 |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500 มล |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22*11*1.8ซม. 21.8*15*3ซม. 23*19*4ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 300 กรัม |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33.5*15.5*2.7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34*23*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | มีสีสัน;กำหนดเอง |
| ขนาด | 22*14*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 36x21x1.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระเป๋าเก็บความเย็นอินซูลินผ้า oxford แบบพกพาสำหรับผู้ป่วยโรคเบาหวานพร้อมอิฐเย็นวัสดุพลาสติก |
|---|---|
| มิติภายนอก | 22*9.5*5ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 19*8*4ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 350 มล |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |