| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1200G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ระบบทำความเย็น SAP / CMC / PCM |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 13.5*13.5*2ซม.,200g |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| รายละเอียด | 13.5*13.5*2ซม.,200กรัม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | เจลน้ำแข็งพลาสติก HDPE คุณภาพสูง 600 กรัม สำหรับทำความเย็นอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| ขนาด | 21.8*15*3ซม. |
| น้ําหนัก | 600g |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็น |
| สี | ยอมรับแบบกำหนดเอง |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 13.5*13.5*2ซม.,200g |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 245*145*15มม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 390g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |