| ชื่อสินค้า | แพ็คน้ำแข็งพลาสติก, แพ็คเจลแช่แข็งสำหรับแช่เครื่องดื่มชั้นวางไวน์ |
|---|---|
| ขนาด | 21 * 13.5 * 1.5 หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 560 มิล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | VPU Insulation Material Medicine Ice Cooler Box สำหรับ 2-8 องศา |
|---|---|
| มิติภายนอก | 47*31*36.5ซม |
| มิติภายใน | 36*22*25ซม |
| ความจุ | 19.8ลิตร |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 22*14*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19.5*17.2*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ชนิดบรรจุ | สามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 35x22x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 17.5*4*7ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |