| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ถุงเก็บความเย็นอินซูลินผ้า oxford แบบพกพาสำหรับผู้ป่วยเบาหวานพร้อมอิฐเย็นวัสดุพลาสติก |
|---|---|
| มิติภายนอก | 22*9.5*5ซม |
| มิติภายใน | 19*8*4ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 350ml |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ก้อนน้ำแข็งพลาสติกแพ็คน้ำแข็งเจลสีน้ำเงินแบบบางพิเศษพร้อมการอนุมัติ CE / FDA |
|---|---|
| ขนาด | 17.5 * 11.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| โอม | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 14.5 * 11.5 * 4.8 ซม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุ | 380มล |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| สี | แดง น้ำเงิน เหลือง |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 28.6*11.2*9ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | SAP - MSDS ได้รับการอนุมัติ |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 22 * 11 * 1.8cm; 21.8 * 15 * 3cm; 23 * 19 * 4 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 300g; 600g; 1200G |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 21.3*14.5*4.3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 20.5*19*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นแบบพกพาขนาดใหญ่ที่สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้เองสามารถดื่มอิฐเย็นสำหรับเบียร์ |
|---|---|
| ขนาด | 25*13*8ซม. |
| ปริมาณ | 1500มล. |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ ไวน์แคน |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 33.5*15.5*2.7ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |