| ขนาด | 22.5x18.5x3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 22.5x18.5x3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.7*15.8*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 26.8*14.5*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*15*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 21.7*15.8*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |