| ขนาด | 17.5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อน SAP เจล |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 17.5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อน SAP เจล |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 34.8*22.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาทำความเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า , สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| น้ำหนัก | กำหนดเอง |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10.2 * 3.3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด HDPE |
| ของเหลวภายใน | เจลร้อน |
| สี | สีฟ้า, สามารถปรับแต่งขั้นต่ำคือ 3000 ชิ้น |
| ขนาด | 21*11.6*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 85ก |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
| ขนาด | 64.8*20*4.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4200g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |