| ขนาด | 8*7.5*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 70g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ชื่อสินค้า | พอดี & สดคูลเลอร์แพ็คน้ำแข็งอาหารกลางวันที่บางเฉียบ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็นเหลว |
| ขนาด | 12.2 * 12.2 * 1.2cm; 12.2 * 12.2 * 1.4cm; 13.3 * 12.7 * 1.3cm |
| น้ำหนัก | 130g; 180g; 160g |
| สี | สามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Custom Hard Plastic Gel Ice Eutectic Cold Plates Cooler Ice Bricks For Transport |
|---|---|
| ขนาด | 17 * 11 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 180มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ของเหลวภายใน | ภาชนะสีขาวใส่เจลสีสันสดใส |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว , ฟ้า |
| Size | 64.8*20*4.2cm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| Outer material | Food grade HDPE |
| Inside liquild | Cooling gel |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | HDPE Food Grade Reusable Eutectic Ice Pack เจลสำหรับเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 17*9*3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |