| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 19*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | SAP เจล - 0 องศา |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19.5*17.2*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รูปร่างที่กำหนดเอง 400ml HDPE พลาสติกแข็งยูเทคติกแพ็คเย็นตู้แช่แข็งน้ำแข็งบล็อก |
|---|---|
| ขนาด | 17*9*3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ขนาด | 3.5 x 3.5 นิ้ว |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4 ออนซ์ |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23.5*19.5*3ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | SAP CMC PCM |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |