| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1038 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 42.5*29*3เซนติเมตร |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32.5*24.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส SAP |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | เอทิลีนความหนาแน่นสูง |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 10*5.8*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีฟ้า สีแดง สีชมพู สีม่วง |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีเทา สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 7*7*1.4ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 45G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับพิเศษ คาร์บอกซิลเมทิลเซลลูโลส |
| สี | สีฟ้า, สีแดง, สีชมพู, กำหนดเอง |