| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*9*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 230ก |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*20*1ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง Food Approve เครื่องทำน้ำเย็นพลาสติก HDPE สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ขนาด | 17.2 * 10.5 * 1cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 150g |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | เส้นผ่าศูนย์กลาง: 2.5 ซม. ความยาว: 20 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 80 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไนล่อนคูลเลอร์แบบพกพาที่สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้แพ็คน้ำแข็งเจล PCM สำหรับอาหารสด |
|---|---|
| ขนาด | 18.6 * 10.3cm 22.5 13.5cm * |
| ความจุ | 250ml, 500ml |
| วัสดุด้านนอก | ไนลอน PE |
| วัสดุภายใน | PCM |
| ชื่อสินค้า | 2C - 8C ตู้แช่น้ำแข็งเจลทางการแพทย์แช่แข็งประสิทธิภาพสูงทนทานสำหรับยา |
|---|---|
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม |
| ความจุ | 250 มิลลิลิตร 500 มิลลิลิตร |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน พีอี |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
|---|---|
| ความจุ | 600มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | SAP - พอลิเมอร์ดูดซับน้ำได้ดี |
| ประเภท | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |