| ขนาด | 40x26x4cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22 * 16.5 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23*19*4ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | SAP CMC PCM |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เอทิลีนความหนาแน่นสูง |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น SAP CMC PCM |
| สี | สีแดง, สีน้ำเงิน, สีเหลือง สามารถปรับแต่งได้ |
| ใบรับรอง | องค์การอาหารและยา SGS MSDS CPSIA CE |
| ขนาด | 7*7*1.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 70g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |