| ขนาด | 22.5x18.5x3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 16.5*10.2*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ของเหลวภายใน | ภาชนะสีขาวใส่เจลสีสันสดใส |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5 * 10.2 * 3 ซม; 19.5 * 12 * * * * * * * * 3cm19.5 17.2 * 3 ซม; 23.5 * 19.5 * 3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g; 450g; 750g; 1000g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 19.5*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็งเกรดอาหาร HDPE |
| ของเหลวภายใน | เจลปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาวมีเจลสีฟ้าด้านใน |