| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 320มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31.5*17.5*1.8เซนติเมตร |
|---|---|
| น้ําหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจล SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 29*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับน้ำสูง CMC PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 36*21*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 52*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2500ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ระบบทำความเย็น SAP / CMC / PCM |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1038 กรัม |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | ภาชนะสีขาวพร้อมเจลสีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*20*4.1ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |