| ขนาด | 12*7.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 150 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | แดง/น้ำเงิน/เหลือง/ชมพู/ม่วง |
| ขนาด | 16*9.4*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 210ml |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล (เอสเอพี) |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ขนาด | 35*15*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 25*20*1ซม. 18.3*11.2*1.6ซม. 19*12.5*1ซม. สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22.5*18.5*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23*19*4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม |
|---|---|
| ความจุ | 210มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |