| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| น้ำหนัก | กำหนดเอง |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25x20x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 28*12*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 28*12*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| Size | 64.8*20*4.2cm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| Outer material | Food grade HDPE |
| Inside liquild | Cooling gel |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |