| ขนาด | 25x20x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 22 * 11 * 1.8cm; 21.8 * 15 * 3cm; 23 * 19 * 4 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 300g; 600g; 1200G |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 28*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 12.3 * 5.9 * 3.4cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 175g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23*19*4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 26.8*14.5*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด PP |
| สี | สามารถ customizd |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |