| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*14*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ฉันพยายามเชื่อมต่อขวดเปล่าสองขวดด้วย |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 18*14*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ระบบทำความเย็น SAP / CMC / PCM |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1200G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ระบบทำความเย็น SAP / CMC / PCM |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.3*14.5*4.3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22.5x18.5x3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |