| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง Food Approve เครื่องทำน้ำเย็นพลาสติก HDPE สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งพลาสติกบางพิเศษ, แพ็คน้ำแข็งขนาดใหญ่ที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้สำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 15*10*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อสินค้า | พลาสติกแข็งเกรดอาหารนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็งเจลบางเฉียบแพ็คกล่องแช่แข็งกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 19 * 12.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งบางพิเศษเพื่อสุขภาพแบบมืออาชีพ HDPE วัสดุภายนอกสำหรับเก็บอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 15*10*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติ HDPE Plastic ice pack cooler สำหรับเครื่องดื่มเย็นกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด | 19*15*2.5ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งบางเฉียบหุ้มฉนวนเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมปลอดสารพิษพร้อมเจลทำความเย็นสำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 19*12.5*1ซม |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุ | PE+SAP/CMC |
| พิมพ์ | ฉนวน |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 64.8*20*4.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีน้ําเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35x22x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |