| ขนาด | 18.5*17.5*1.2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดื่มแบบพกพาคูลลิ่งฉนวนคูลเลอร์กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 6 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 22*15*15ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 600 มล. |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดื่มแบบพกพาคูลลิ่งฉนวนคูลเลอร์กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 6 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 15*15*14ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | ก้อนน้ำแข็ง 380ml |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกแข็งสำหรับแฟนๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อสินค้า | OEM ตู้แช่อาหารกลางวันแบบใช้ซ้ำได้ Ice Brick ก้อนน้ำแข็งบางพิเศษพร้อมเจลทำความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 19 * 12.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกพลาสติกแข็งสำหรับแฟน ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขวดน้ำแข็งพลาสติก HDPE ปลอดสารพิษ 600 มล. สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OEM / ODM อาหารเกรด Bento Ice Lunch Chillers ชุดน้ำแข็งบางพิเศษสำหรับเด็ก |
|---|---|
| ขนาด | 17.2*10.5*1ซม |
| ความจุ | 150มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2cm |
|---|---|
| ความจุ | 200ml |
| วัสดุด้านนอก | เปลือกแข็งเกรด HDPE สำหรับอาหาร |
| ภายใน liqulid | คูลลิ่งเจล (SAP) |
| ชนิด | ร้อน |