| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 64.8*20*4.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 43.7*24.7*3.1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16*9.4*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน กำหนดเอง |
| ขนาด | 28.6*11.2*9ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | SAP - MSDS ได้รับการอนุมัติ |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | PP เกรดอาหาร |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 29*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับน้ำสูง CMC PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 22*14*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 36x21x1.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |