| วัสดุภายใน | PU โฟมหรือแผง VPU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติกใสสีขาว |
| ขนาดภายนอก | 120.5*80.5*103 ซม. |
| ขนาดภายใน | 108*68*91 ซม. |
| ปริมาณภายใน | 668 ลิตร |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 20.5*19*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 25x20x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาดภายนอก | 15 * 15 * 14 ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14 * 14 * 12 ซม |
| อุปกรณ์ | แพ็ครูปร่างคลื่นเย็น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
| ชนิด | รักษาขวดนมให้เย็น |
| ขนาด | 229*168*64 มม. |
|---|---|
| ความจุ | 1200มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็น - ซุปเปอร์ซับพลายท์โพลีเมอร์ |
| ประเภท | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ขนาด | 13.5 * 13.5 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |