| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35.5 * 15.5 * 2.7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อนหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 34.5*15.5*2.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | PP เกรดอาหาร |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| พิมพ์ | กล่องเก็บความเย็นสูญญากาศ |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 58*38*54ซม |
| ขนาดอินเตอร์สำหรับกล่อง EPP | 53*30*47ซม |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 74.7ล |
| วัสดุภายนอก | ผ้าอ็อกฟอร์ด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บวัสดุฉนวนประสิทธิภาพสูงสำหรับ Cold Chain Logistics |
|---|---|
| มิติภายนอก | 46x46x46ซม |
| มิติภายใน | 35x35x35ซม |
| ความจุ | 42L |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh Cool Cooler Slim Gel กล่องอาหารกลางวัน Cooler Packs / Ice Block OEM |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Eco Friendly Cool Coolers แพ็คน้ำแข็งบางพิเศษสำหรับอาหาร / เบียร์ 15cm X 10cm X 1cm |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติ 260Ml Thermal Hard Block Ultra Thin Ice Pack สำหรับกระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*17.5*1.2ซม.,260มล. |
| HS Code | 3824999990 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SGS อนุมัติแพ็คน้ำแข็งเย็นเจลบางพิเศษเกรดอาหารพร้อมเจลทำความเย็นภายใน |
|---|---|
| ขนาด | 19*15*1.2ซม. |
| ความจุ | 260ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE แบบใช้ซ้ำได้ |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |